Kalmomin Wasiƙa 5 tare da WEE a cikin Jerin su - Mahimmanci don wasanin gwada ilimi na Wordle

Kuna neman kalmomin haruffa 5 masu WEE a cikinsu? Kun zo wurin da ya dace yayin da za mu gabatar da cikakken jerin kalmomin haruffa 5 masu ɗauke da W, E, da E a kowane matsayi. Waɗannan za su iya kai ku ga amsar Wordle ta yau da kuma hanyoyin warware wasu wasanin gwada ilimi.

’Yan wasa za su iya hanzarta kawar da kalmomin da ba su dace da tsarin kalmar da suke ƙoƙarin tantancewa ba ta hanyar amfani da jerin waɗannan kalmomi masu haruffa biyar. Za su sami babban damar yin hasashen kalmar da ta dace kafin kurewa lokaci ta haka.

Magance wasanin gwada ilimi na iya zama wani lokacin ƙalubale, kuma kuna iya ɗaukar ɗan lokaci kaɗan don gwadawa, amma har yanzu ba ku iya gano su. Waɗanda kuke buƙatar taimako tare da alamun Wordle akai-akai ana maraba da ku ziyarci shafinmu don taimako.

Menene Kalmomin Haruffa 5 masu WEE a cikinsu

A cikin wannan sakon, zaku san duk kalmomin haruffa 5 waɗanda ke ɗauke da WEE a cikinsu a kowane matsayi. Wordle yana ba ku iyakataccen adadin yunƙurin kammala aikin yau da kullun. Lissafin kalmomin zai taimake ka ka isa can a cikin mafi kyawun ƙoƙari idan maganin yana da W, E, da E a ko'ina a ciki.

Wordle, sanannen wasan hasashen kalma, yana tambayar ƴan wasa su tsinkayi kalmomi masu haruffa biyar a cikin ƙayyadadden lokaci. Josh Wardle ne ya haɓaka kuma mallakar New York Times wasan yana ba da matsala guda ɗaya don magance yau da kullun wanda dole ne a kammala shi cikin ƙoƙarin 6.

Masu wasa a cikin Wordle za su iya amfana daga jerin kalmomin haruffa biyar da ke ƙasa ta hanyar faɗaɗa ƙamus, rage lokacin zato, gano tsarin kalmomi, da haɓaka dabarun zato. A matsayin wani ɓangare na ƙalubalen yau da kullun, dole ne 'yan wasa su yi la'akari da amsa daidai bisa ra'ayi, amma mafi yawan lokaci, ra'ayin bai isa ba.

Akwatuna suna launi gwargwadon ko an shigar da haruffa daidai. Koren launi yana nuna harafi a wurin da ya dace, launin rawaya yana nuna haruffa a cikin kalmar, amma ba a wurin da ya dace ba, kuma launin toka yana nuna haruffan ba ya cikin amsar. Don haka ya kamata ku yi taka tsantsan yayin shigar da haruffa.

Hoton Hoton Haruffa 5 tare da WEE a cikinsu

Jerin Kalmomin Haruffa 5 tare da WEE a cikinsu

Anan ga dukkan kalmomin haruffa 5 tare da W, E, da E a ko'ina a cikinsu.

 • ban mamaki
 • kasa
 • bewet
 • crewa
 • raɓa
 • dweeb
 • emmew
 • nuni
 • enews
 • enmew
 • saiwa
 • etwee
 • masu girma
 • yamma
 • wulakanci
 • M
 • sarewa
 • shuka
 • yahudawa
 • jauhari
 • jewi
 • krewe
 • mewed
 • sabuwa
 • sabuwar
 • sababbin
 • sabuwar
 • gwai
 • turawa
 • pewe
 • sabuntawa
 • sake sakewa
 • rewed
 • sakewa
 • dinka
 • dinki
 • dinkin
 • lambatu
 • swede
 • alade
 • kumburi
 • shafa
 • zagi
 • rantsuwa
 • zaki
 • daure
 • tawul
 • tweed
 • gyara
 • tsakanin
 • Tweep
 • tweer
 • tweet
 • saƙa
 • Weber
 • wedel
 • kwari
 • ciyawa
 • sako-sako
 • wani
 • mako
 • makonni
 • gwangwani
 • makoma
 • wata
 • wani
 • kuka
 • kuka
 • yamma
 • ruwa
 • ciyawa
 • yafe
 • wayau
 • girman kai
 • lafiya
 • wenge
 • wexed
 • wexes
 • wukake
 • dabaran
 • yaushe
 • yi gardama
 • inda
 • wow
 • yau
 • zowe

Yayin da muke kusa da ƙarshen jerin Wordle na yau, muna fatan za ku iya tantance amsar cikin ɗan gajeren lokaci.

Har ila yau duba Kalmomin haruffa 5 tare da LEG a cikinsu

Final hukunci

Akwai ƙalubalen Wordle da yawa da zaku iya magance ta amfani da jerin kalmomin haruffa 5 tare da WEE a cikinsu. Amsar da ta dace kawai za a iya tantance ta ta hanyar bitar duk zaɓuɓɓuka da nazarin su. Zamu kawo karshen wannan post din anan. Muna maraba da duk wani sharhi ko shawarwari daga gare ku.

Leave a Comment