Borderlands 3 Lambobin Shift Janairu 2024 - Da'awar Kyauta masu Amfani

Ana neman sabbin Lambobin Shift Borderlands 3? Kuna cikin wurin da ya dace don gano duk game da su. Akwai lambobin canjin aiki da yawa don Borderland 3 a halin yanzu waɗanda zasu ba ku wasu kyauta masu ban mamaki idan kun fanshe su. Za'a iya samun Maɓallan Zinare, Maɓallan Lu'u-lu'u, Makamai, da sauran abubuwa ta amfani da waɗannan lambobin.

Borderlands 3 sanannen sanannen wasan harbi ne na mutum na farko wanda zaku iya jin daɗin matsayin ɗan wasa ɗaya kuma tare da abokai a cikin yanayin 'yan wasa da yawa. Gearbox Software ne ya haɓaka kuma 2K ne ya buga shi. Wasan yana samuwa akan dandamali da yawa waɗanda suka haɗa da PS4, Windows, macOS, Xbox One, da sauransu.

A cikin wannan wasan motsa jiki mai sauri, zaku iya yin wasa da kanku ko tare da abokai har guda uku, zaɓi hali daga azuzuwan huɗu daban-daban, da kammala ayyukan da haruffa marasa wasa (NPCs) suka bayar. 'Yan wasa suna buƙatar kashe abokan gaba, ƙwace kayansu, kuma su sami gogewa don buɗe sabbin ƙwarewa.

Menene Lambobin Shift Borderlands 3

A cikin wannan jagorar, zaku koyi game da duk Lambobin Shift na Borderlands 3 2023 waɗanda ke aiki a halin yanzu kuma suna iya samun lada idan kun fanshe su. Za mu kuma raba cikakkun bayanai game da ladan da ake bayarwa kuma za mu jagorance ku ta hanyar tsarin fansa.

Buɗe abubuwa masu kyauta iri-iri a cikin wasan kamar maɓallan zinariya, maɓallan lu'u-lu'u, da ƙari ta amfani da lambobin haruffa waɗanda aka sani da lambobin motsi da mai haɓakawa ya samar. Don buɗe kaya kyauta, dole ne 'yan wasa su shigar da su cikin akwatin fansa daidai kamar yadda mai haɓakawa ya gabatar da su.

Mai haɓaka wasan yana tsara waɗannan lambobin don ba da dama ga ƴan wasa su sami kyauta waɗanda yawanci ke da wahalar samu. Lambar ita ce takamaiman tsari na haruffa, lambobi, da haruffa kuma dole ne 'yan wasa su shigar da su hanyar da mai haɓakawa ke bayarwa.

Lambar tana aiki na ɗan lokaci sannan ta ƙare da zarar lokacin ya ƙare. Kasance da sauraron sabbin lambobi a cikin wannan kasada ta caca da sauran wasannin hannu gami da wasannin dandamali na Roblox. Muna ba da shawarar bincika namu yanar akai-akai don sabuntawa.

Duk Borderlands 3 Lambobin Shift 2023 Aiki

Wadannan sune duk lambobin motsi na BL3 masu aiki tare da bayani game da lada masu alaƙa da kyauta.

Lissafin Lambobi masu aiki

 • H6RTB-6KJTJ-3BTBB-3JBB3-X3FH5 - 3x Maɓallan Zinare
 • 4C10S-8HKD3-H5HKS-3S6S2-S5S9H – 5x Diamond Keys
 • 5HWT3-ZCH6Z-KXWRZ-6JTBT-TH5KC - 2x Maɓallan Zinare (Na Dindindin)
 • KSK33-S5T33-XX5FS-R3BTB-WSXRC - Antihero Head da Saurian Skull Trinket
 • CZ5JT-HFH99-KXKRZ-6BTJJ-BS5WB ​​- Shugaban Saurian Synth & Kisan Al'ummar Maurice
 • KSWJJ-J6TTJ-FRCF9-X333J-5Z6KJ – Tsabar Wuta Saint Head (Amara)
 • KZKJB-C5BTT-RXW69-XJ33B-5JRBS – Super Mecha Head da Ball da Head Trinket
 • WZK3T-XXZHH-KFK6H-6J33T-S959T - Kisan Al'ummar Maurice
 • KZKBB-5HZ9S-CFKR9-RJ3T3-JBTK6 - Shugaban Arachnoir
 • K95BT-B99H9-CX5XH-RTJB3-C6SJX – Shugaban Skagwave
 • KHWTB-3CBJB-6XWFZ-6B3BB-T5CCJ - Shugaban Ƙimar maras kyau
 • CZKTB-6BTJ3-R6KRZ-6B3TT-RX5ZH – Grey Matter Head
 • CSW33-HBBJB-R65XH-XJTJ3-CT963 – Shugaban gadin
 • WSCBT-R5BB3-66KX9-F3JBT-ZW3JK - Shugaban Punk Pilot

Jerin Lambobin da suka ƙare

 • Z65B3-JCXX6-5JXW3-3B33J-9SWT6 – 3x Golden Keys
 • 9XCBT-WBXFR-5TRWJ-JJJ33-TX53Z - 3x Maɓallan Zinare
 • ZFKJ3-TT3BB-JTBJT-T3JJT-JWX9H - 3x Maɓallan Zinare
 • W9KBJ-B9Z6Z-56CXH-XTB3B-RR53X - 3x Maɓallan Zinare
 • 5H5TJ-ZRHX9-CRKFS-RT3BT-5T6ZT - 3x Maɓallan Zinare
 • W9CTT-F6SFZ-KFW6Z-XJJTJ-X39J9 - 3x Maɓallan Zinare
 • WZWB3-K6S69-5FWF9-RTJTB-KSRSZ - 3x Maɓallan Zinare
 • 5HWTJ-JFS69-WR5XS-FBTTJ-99HWH - 3x Maɓallan Zinare
 • CS53T-6CS6H-WXC6H-6TBTB-9TJ56 - 3x Maɓallan Zinare
 • CZ5B3-5WSFH-K6C6Z-R33BB-RFXTC - 3x Maɓallan Zinare
 • KS5JJ-Z3S6S-K656H-XBB3B-ZJT6B - 3x Maɓallan Zinare
 • 5Z53B-XT96S-C65FS-RJJBJ-JWJ5C - 3x Maɓallan Zinare
 • KSCJB-KJSFS-5FCF9-RTT3J-6KJFB - 3x Maɓallan Zinare
 • WH5BB-SZXR9-CFCX9-633JB-CT3HC - 3x Maɓallan Zinare
 • KSCJJ-CZ6R9-5R5FH-RBB3T-5SKKB - 3x Maɓallan Zinare
 • CZ53T-XFXFH-5RW69-6TTB3-XS5ZW - 3x Maɓallan Zinare
 • WSCBB-BFCZZ-WX56Z-RJJBJ-S3WCW - 3x Maɓallan Zinare
 • WZK3T-KK6RH-C6C6S-FT3JT-R3X5H - 3x Maɓallan Zinare
 • WZWJ3-SJ66Z-WRW69-XJJBJ-3C95X - 3x Maɓallan Zinare
 • CHWJ3-XKHCH-K6KXZ-XT3TT-6HB66 - 5x Maɓallan Zinare
 • WH5TT-CWZ5Z-WXWR9-63BB3-ZWBR3 - 3x Maɓallan Zinare
 • CB53B-WJTTJ-HJCZC-HBK3T-F3RX5 - 3x Maɓallan Zinare
 • CTKB3-3TTB3-ZTWH5-9T5JJ-3TSH9 – 3x Golden Keys

Borderlands 3 Lambobin Canji na Dindindin

Waɗannan lambobin ba su ƙarewa ba!

 • KSK33-S5T33-XX5FS-R3BTB-WSXRC - Antihero Head da Saurian Skull Trinket
 • WSCBT-R5BB3-66KX9-F3JBT-ZW3JK - Shugaban Punk Pilot
 • KZKJB-C5BTT-RXW69-XJ33B-5JRBS – Super Mecha Head
 • KHWTB-3CBJB-6XWFZ-6B3BB-T5CCJ - Shugaban Ƙimar maras kyau
 • CZKTB-6BTJ3-R6KRZ-6B3TT-RX5ZH – Grey Matter Head
 • CS5JB-CTTBB-FFWXZ-FJ3BT-TC6R3 - Daemon shugaban
 • CSWJT-FS9H9-W6KFS-R3TTT-RFCHR - Maɓallin lu'u-lu'u ɗaya
 • KZKBB-5HZ9S-CFKR9-RJ3T3-JBTK6 - Shugaban Arachnoir
 • K95BT-B99H9-CX5XH-RTJB3-C6SJX – shugaban Skagwave
 • CZ5JT-HFH99-KXKRZ-6BTJJ-BS5WB ​​- Shugaban Saurian Synth
 • 5HWT3-ZCH6Z-KXWRZ-6JTBT-TH5KC - Maɓallan Zinare 3
 • ZFKJ3-TT3BB-JTBJT-T3JJT-JWX9H - Maɓallan Zinare 3
 • HXKBT-XJ6FR-WBRKJ-J3TTB-RSBHR - Maɓallin Zinare 1
 • ZFKJ3-TT6FF-KTFKT-T3JJT-JWX36 - Maɓallin Zinare 1
 • 9XCBT-WBXFR-5TRWJ-JJJ33-TX53Z - Maɓallan Zinare 3
 • ZRWBJ-ST6XR-CBFKT-JT3J3-FRXJ5 - Maɓallan Zinare 3
 • Z65B3-JCXX6-5JXW3-3B33J-9SWT6 – 3 Golden Keys
 • 5H533-9XT3T-FXWFZ-RJTTB-6FXKJ - Maɓallan Zinare 10, Maɓallin Lu'u-lu'u 1
 • KSWJJ-J6TTJ-FRCF9-X333J-5Z6KJ – Tsabar Wuta Saint Head (Amara)

Yadda ake Ceto Lambobin Shift a Borderlands 3

Yadda ake Ceto Lambobin Shift a Borderlands 3

Yana da sauƙi a yi amfani da lamba a cikin wannan wasan, kawai bi umarnin da ke ƙasa don fansar su.

mataki 1

Koma kan aikin Borderlands na hukuma yanar.

mataki 2

Shiga tare da asusun wasan ku.

mataki 3

Je zuwa zaɓin Lada.

mataki 4

Yanzu shigar da lamba a cikin akwatin Fansa na Code ko kwafe shi daga jerinmu kuma liƙa a can.

mataki 5

Danna/matsa maɓallin Dubawa kuma za a aika da ladan zuwa shafin Social-in-game. Kuna iya ɗaukar su cikin sauƙi daga can.

Lura cewa lokacin da mai haɓaka wasan ke ba da lambobin fansa, ku tuna cewa suna aiki na ɗan lokaci kaɗan kawai. Yi amfani da su da zaran za ku iya saboda da zarar lambar fansa ta kai iyakacin amfani, ta zama mara amfani.

Hakanan duba sabon Lambobin Tauraro Stable

Kammalawa

Hanya mafi sauƙi don samun lada kyauta a cikin wannan wasan bidiyo shine ta amfani da Borderlands 3 Shift Codes. Don haka, mun ba ku cikakken jerin lambobin da ke aiki tare da umarnin yadda ake amfani da su. Wannan ke nan don wannan jagorar a yanzu mun sa hannu.

Leave a Comment