Lambobin Simulator Clicker Disamba 2022 - Samu Kyauta masu ban mamaki

Ana ƙoƙarin nemo sabbin Lambobin Simulator Clicker? Sannan kun zo wurin da ya dace kamar yadda muke da muku sabbin lambobi don Clicker Simulator wanda mai haɓakawa ya fitar. 'Yan wasan za su sami damar fanshi wasu kyauta masu fa'ida kamar duwatsu masu daraja, sa'a, da sauran abubuwan haɓakawa da yawa.

Matsakaicin Studios ya haɓaka, Clicker Simulator yana ɗaya daga cikin shahararrun wasannin Roblox. Wasan shine, kamar yadda sunansa ya nuna, wasan dannawa. Lokacin da kuka sami isassun dannawa, zaku iya sake haifuwa don samun duwatsu masu daraja waɗanda zasu ba ku damar haɓaka halayenku har ma.

A cikin wannan wasan na Roblox, zaku taɓa, danna, ko taɓawa ta atomatik don samun ƙarin yuwuwar dannawa. Gabaɗaya, yawancin su kuna da, mafi kyau. Yana yiwuwa a ƙyanƙyashe, tattara, da cinikin dabbobin da suka shahara, idan ba na ban mamaki ba. Yayin da kuke ci gaba a wasan, kuna iya siyan duwatsu masu daraja da masu haɓaka don dannawa, da kuma sake haifuwa dabbobi don taimaka muku ci gaba.

Menene Roblox Clicker Simulator Codes

A cikin wannan sakon, za mu samar da wiki na Simulator Codes wanda ya ƙunshi sabbin lambobin aiki don wannan wasan tare da lada masu alaƙa da kowannensu. Bugu da ƙari, za ku gano yadda dole ne a karɓi ladan.

The lambobin fansa kyauta Haƙiƙa takaddun bauchi/coupons ne na haruffa waɗanda mawallafin wani wasa ke bayarwa. Kowannen su zai iya samun abubuwa na cikin-wasa da yawa da albarkatu kyauta da zarar kun yi amfani da tsarin fansa.

Fansar su zai iya zama hanya mafi sauƙi don samun wasu kayan cikin-wasan a kowane wasa. Yawanci, 'yan wasa suna buƙatar kammala ayyuka da nema don buɗe ladan da ke tattare da su. Kuna iya samun albarkatu irin su duwatsu masu daraja waɗanda zasu iya taimakawa sosai don haɓaka fannoni da yawa na wasan.

Tare da waɗannan duwatsu masu daraja, ana iya haɓaka halinku zuwa matakin da ya fi kyau kuma ya inganta. Don haka, ta dannawa, zaku sami damar isa saman allon jagora. Kuna iya hawa matakin gasa ta hanya fiye da ɗaya, duk da haka.

Lambobin Simulator Clicker 2022 (Disamba)

Lissafin da ke biyo baya ya ƙunshi duk lambobin Clicker Simulator masu aiki tare da bayanan da suka danganci abubuwan kyauta da aka haɗe su.

Lissafin Lambobi masu aiki

 • 400DOUBLELUCK - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • LUCKYCODE21 - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • 2xlongluck350 - Inganta Sa'a
 • LIKECLICK12 - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • tokcodeluck12 - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • twitter100k - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • 325CLICKS2 - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • 300DOUBLELUCK - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • 300SHINYCHANCE - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • 275K2XSHINY - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • 250KLIKECLICKS - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • 225KLIKECODE - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • 200KLIKECODE - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • 175KLIKELUCK - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • FREEAUTOHATCH5 - Awanni 2 na Hatch Auto
 • 150KCLICKS - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • 125KLUCK - 2x Ingantaccen Sa'a
 • 100KLIKES - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • 75KLIKES - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • 50KLikes - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • 30klikes - Sa'o'i 2 na 2x Sa'a
 • 20KLIKES - Awanni 3 na Hatch Auto
 • freeautohatch – Kyautar Auto Hatch
 • TGIFNOV - 6x Hatch haɓaka na mintuna 30 (SABON CODE)
 • 2GLITCHY - Ƙarfafa Gems Biyu
 • LIMITEDPET1 - Dabbar Kyauta
 • X6EGGOP – Kyauta kyauta
 • 550KCODELIKE2 - Haɓaka Kyauta & Sa'a
 • 525KLIKECODE1 - Abubuwan haɓaka Kyauta & Sa'a
 • twitter200kluck - 7 hours of 2x Luck
 • CODE500KLUCK - Awanni 2 na Sa'a Biyu
 • 2HOUR475 SA'A - Awanni 2 na Sa'a Biyu
 • 2HR500LIKE - Awanni 2 na Sa'a Biyu
 • TIK7500TOK - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • LUCKY5000 - Abubuwan haɓaka Kyauta

Jerin Lambobin da suka ƙare

 • 10KLikes - Abubuwan haɓaka Kyauta
 • UPDATE4HYPE - Sa'a 1 na 2x Sa'a
 • 2022 - 2022 Champion Pet

Yadda ake Fansar Lambobi a cikin Clicker Simulator

Yadda ake Fansar Lambobi a cikin Clicker Simulator

Za a jagorance ku ta hanyar tsarin fansa a cikin matakan mataki-mataki mai zuwa. Don tattara duk kyawawan abubuwan da ake bayarwa, bi umarnin cikin matakan kuma aiwatar da su.

mataki 1

Da farko, ƙaddamar da Simulator Clicker akan na'urarka ta amfani da app ɗin Roblox ko yanar.

mataki 2

Danna/matsa maɓallin Menu a gefen allon.

mataki 3

Nemo kuma danna/matsa maɓallin tsuntsu na Twitter a cikin Menu.

mataki 4

Shigar da sabuwar lambar a cikin akwatin rubutu na fansa. Kuna iya amfani da umarnin kwafin-manna don saka shi a cikin akwatin da aka ba da shawarar.

mataki 5

A ƙarshe, danna/matsa maɓallin Tabbatarwa don samun kyauta akan tayin.

Yana da mahimmanci a tuna cewa waɗannan takardun shaida suna da ƙayyadadden lokacin aiki kuma ba sa aiki bayan ranar ƙarshe. Har ila yau, takardun shaida suna ƙare lokacin da suka kai iyakar fansa, don haka yana da mahimmanci a fanshe su da wuri-wuri.

Hakanan kuna iya neman sabon abu Kengun Online Codes

Kammalawa

Kamar yadda mutane ke jin daɗi lokacin da suka sami kyauta, a matsayin ɗan wasan wannan wasan za ku iya ƙara ƙwarewar wasan ku ta hanyar fansar Lambobin Simulator Clicker. Wannan ya ƙare wannan post, jin kyauta don barin sharhi tare da ra'ayoyin ku akai.

Leave a Comment