Lambobin Tsaro na Demon Tower Janairu 2024 - Nemi Kyauta masu Amfani

Idan kuna neman sabbin Lambobin Tsaro na Demon Tower, to kun zo wurin da ya dace don sanin komai game da su. Za mu gabatar da duk lambobin aiki don Demon Tower Defence Roblox tare da mahimman bayanai masu alaƙa da su. Ana iya samun kyawawan adadin tsabar kudi da sauran kyauta ta amfani da waɗannan lambobin.

Demon Tower Defence sanannen ƙwarewar Roblox ne wanda BigKoala ya haɓaka. Kamar yadda yake tare da sauran wasannin tsaro na Hasum akan wannan dandali, zaku sami ƙwarewar aiki mai jan hankali inda babban burin ku shine kare hasumiya. An fara fitar da shi a cikin Janairu 2021 kuma yanzu yana da ziyarta sama da miliyan 33.

Wasan yayi kama da abin da kila kun buga a baya, amma haruffan da zaku iya samu sun bambanta da sauran wasannin. Kuna iya kiran haruffan da ake kira masu kashe aljanu don kare ku daga rukunin miyagun aljanu. Kuna iya buga wannan wasan tare da abokan ku kuma.

Menene Lambobin Tsaro na Demon Tower

Mun shirya Wiki Demon Tower Defence Codes inda zaku sami duk bayanan game da masu aiki da kuma ladan da zaku iya samu tare da su. Hakanan, sakon zai koya muku yadda ake amfani da kowane lamba a cikin wasan yana sauƙaƙa muku samun ladan.

Yawancin lokaci ana samun lada don kammala ayyuka da matakai a cikin wasanni, kamar yadda lamarin yake a wannan wasan na Roblox, amma tare da lambobin, zaku iya samun wasu abubuwan cikin wasan kyauta. Yayin da kuke kunna wasan, zaku iya amfani da tsarin lada.

Lambar tana iya buɗe lada ɗaya ko lada masu yawa, duk abin da za ku yi shine ku fanshi ta don samun damar yin amfani da su. Masu haɓaka wasannin bidiyo sukan ba da lambobin ga 'yan wasan su azaman godiya da raba su ta asusun kafofin sada zumunta na wasannin.

Wannan ita ce hanya mafi sauƙi don samun kyauta a cikin wannan wasan kuma za ku iya amfana da babban lokaci daga lada. Abu na iya sa ku inganta a yawancin abubuwan da kuke yi a wasan ta hanyar ba ku albarkatun da ake buƙata. Don haka, kar a rasa damar kuma sami fansa don ɗaukar abubuwa masu amfani.

Lambobin Tsaro na Roblox Demon Tower 2024 Janairu

Anan ga jerin duk lambobin kalmomin don Demon Tower Defence 2023-2024 tare da cikakkun bayanai masu alaƙa da lada kyauta.

Lissafin Lambobi masu aiki

 • chinagive20level - Ciyar da lambar don Matakan Kyauta 20
 • muichilo - Ka fanshi lambar don tsabar kudi 2,000
 • evolve – Ka fanshi lambar don tsabar kudi 2,000
 • Halloween - Ku karbi lambar don Kyauta
 • meta – Fansa don tsabar kudi Kyauta
 • muicilo - Fansa don Tsabar kuɗi Kyauta
 • giyuu – Ka fanshi don lada kyauta
 • muicilo – Ka fanshi lambar don Kyauta Kyauta
 • hasumiyar – Ka fanshi lambar don tsabar kudi 2,000
 • more hasumiya – Ka fanshi lambar don tsabar kudi Kyauta
 • towerpvp - Ka karbi lambar don tsabar kudi 1,800
 • muzan – Ka fanshi code don tsabar kudi 1,500
 • mugen – Ceto lambar don tsabar kudi 1,200
 • Zenitsu – Kwashe lambar don 3-Star Zenitsu
 • Nezuko – Ka fanshi lambar don tsabar kudi 1,000
 • Tajiro - Ku karbi lambar don tsabar kudi 500

Jerin Lambobin da suka ƙare

 • A wannan lokacin, babu waɗancan waɗanda suka ƙare don wannan wasan

Yadda ake Fansar Lambobi a Demon Tower Defence

Yadda ake Fansar Lambobi a Demon Tower Defence

Umurnai masu zuwa zasu taimaka muku wajen kwato kowane lamba mai aiki don wannan wasan.

mataki 1

Da farko, ƙaddamar da Demon Tower Defence akan na'urarka ta amfani da gidan yanar gizon Roblox ko app ɗin sa.

mataki 2

Da zarar wasan ya cika, matsa / danna maɓallin Twitter a gefen allon.

mataki 3

Yanzu taga fansa zai buɗe akan allo, anan shigar da lamba a cikin akwatin rubutu. Kuna iya amfani da umarnin kwafin-manna don saka shi a cikin akwatin kuma.

mataki 4

A ƙarshe, danna/danna maɓallin Fansa da ke kan taga don kammala aikin kuma za a karɓi abubuwan da ke tattare da kyauta ta atomatik.

Kowace lambar za ta yi aiki ne kawai na wani ɗan lokaci da mahaliccinta ya saita kuma zai daina aiki bayan ya ƙare. Lokacin da lambar ta kai matsakaicin adadin fansa, ya daina aiki, don haka ku fanshe su da wuri-wuri.

Kuna iya son dubawa Lambobin Zero na Duniya

Kammalawa

Kun koyi sabbin Lambobin Tsaro na Demon Tower 2024 waɗanda ke aiki a yanzu da yadda ake fansar su. Akwai kyauta masu ban sha'awa da yawa suna jiran ku lokacin da kuke amfani da hanyar da aka ambata a sama.

Leave a Comment