Lambobin Dungeons Elemental Disamba 2023 - Da'awar Kyauta masu Amfani

Ana neman sabbin Lambobin Dungeons na Elemental? To, kun zo wurin da ya dace saboda a nan za mu samar da duk lambobin Elemental Dungeons Roblox. Akwai abubuwan haɓakawa na XP, duwatsu masu daraja, maki fasaha, da sauran abubuwa don fansar ƴan wasa ta amfani da lambobin.

Elemental Dungeons shine ƙwarewar yaƙi da Wasannin Malt suka haɓaka don dandalin Roblox. An fara fitar da wasan Roblox a watan Agusta 2023 kuma kwanan nan ya sami babban sabuntawa mai suna [UPD1]. Yana da fiye da miliyan 43 ziyara da 14k favorites a kan dandamali har yanzu.

Wasan faɗa ya ƙunshi cin nasara shugabanni, tattara ganima na almara, tara abubuwan tatsuniya, da buɗe iyawar asali. Yana kai ku zuwa wani wuri mai dakuna da yawa da ake kira dungeons. Dole ne ku bi ta kowane ɗaki ɗaya bayan ɗaya. Idan ka doke duk shugabannin da ke cikin daki, sai ka je na gaba. A ƙarshe, dole ne ku yi yaƙi da babban shugaba a ƙarshe kafin ku iya gama dukan gidan kurkuku.

Menene Lambobin Dungeons Elemental

Anan za a gabatar da wiki na Elemental Dungeons Codes wanda a ciki za ku koyi game da lambobin aiki na wannan wasan tare da lada da aka haɗe ga kowane ɗayansu. Tare da wannan, za ku kuma san yadda lambar ke aiki kamar yadda za mu yi bayanin cikakken tsari a nan kuma.

Ceto lambobin yana ba ku damar samun abubuwa na musamman da kayan wasa masu amfani waɗanda ke da iyakacin lokaci kawai. Yana da mahimmanci a lura cewa kowace lambar aiki na iya yin aiki na takamaiman adadin lokuta kuma akwai ƙayyadaddun lokacin da mai bayarwa ya saita bayan haka zai ƙare.

Waɗannan lambobin haɗin haruffa ne da lambobi waɗanda aka saita cikin takamaiman tsari. Don samun lada kyauta, 'yan wasa dole ne su buga lambar daidai yadda mai yin wasan ya gaya musu a cikin akwatin rubutu na musamman. Mai haɓakawa yana samar da lambobi kuma yana ba da su ta hanun kafofin watsa labarun.

Don tabbatar da cewa ba ku rasa kowane sabon lambobi don wannan wasa mai ban sha'awa da sauran wasannin Roblox, zaku iya ziyartar mu shashen yanar gizo akai-akai kuma adana shi a cikin alamominku. Idan kai mai amfani ne na Roblox na yau da kullun to yana da babbar dama don samun wasu kyauta don haka kar ka bari ya zube.

Lambobin Dungeons Elemental na Roblox 2023 Disamba

Jeri mai zuwa ya ƙunshi duk lambobin aiki na wannan wasan tare da cikakkun bayanai masu alaƙa da kyauta.

Lissafin Lambobi masu aiki

  • ATLANTIS212 - Maida lambar don lada kyauta (Sabo)
  • FROG - Ka karbi lambar don Gems 100 (Sabo)
  • 10MVISITS – Ka karbi lambar don Kyauta
  • SubToToadBoiGaming - Ku karbi lambar don Gems 30
  • NEWCODE - Ka karbi lambar don Gems 50
  • TYFOR20KPLAYERS - Ciyar da lambar don Gems 100 da Kuɗi SP
  • BETA - Fanshi don Gems 60
  • RefundSP - Maida don Maƙasudin Ƙwarewar Maidowa

Jerin Lambobin da suka ƙare

  • BrokenGameMeSorry123 - Ku karbi lambar don lada kyauta

Yadda Ake Mayar Da Lambobi A Cikin Kurukan Elemental

Yadda Ake Mayar Da Lambobi A Cikin Kurukan Elemental

Bi umarnin da aka bayar a cikin matakan don fansar kowace lamba da samun ladan da ake bayarwa.

mataki 1

Bude Roblox Final Elemental Dungeons akan na'urarka.

mataki 2

Da zarar wasan ya cika, danna/matsa maɓallin Lambobi a allon farawa.

mataki 3

Yanzu akwatin fansa zai bayyana akan allonku, rubuta lamba a cikin akwatin rubutu ko kuma kuna iya amfani da umarnin kwafin-paste don saka shi a ciki.

mataki 4

A ƙarshe, danna/matsa maɓallin Fansa don karɓar kyauta masu alaƙa da su.

Ka tuna cewa masu haɓaka wasan ba su gaya mana lokacin da lambobinsu za su ƙare ba, amma sun ƙare bayan ɗan lokaci. Don haka, yana da mahimmanci a fanshi su da sauri. Bugu da ƙari, da zarar lambar ta kai matsakaicin lambar fansa, ba za ta ƙara yin aiki ba.

Hakanan kuna iya son duba sabon Sarrafa Sojojin 2 Lambobi

Kammalawa

'Yan wasan za su iya fanshi wasu abubuwa masu amfani a cikin-wasan kamar su gwaninta, duwatsu masu daraja, da ƙari kyauta lokacin da suke amfani da Lambobin Dungeons Elemental 2023. Idan kun bi hanyar da ke sama, zaku iya fanshe su kuma ku ji daɗin ku. kyauta kyauta.

Leave a Comment