Lambobin Haze Piece Fabrairu 2024 - Da'awar Kyauta masu Amfani

Za mu samar da lambobin Haze Piece masu aiki waɗanda kuke amfani da su don fansar abubuwa masu amfani a cikin wasa. Za a iya samun duwatsu masu daraja, spins, da sauran kyauta masu amfani ta amfani da sabbin lambobin don Haze Piece Roblox. 'Yan wasa za su iya haɓaka iyawar haruffan su a cikin wasan ta amfani da waɗannan abubuwa da albarkatu.

Hazel Piece wani babban ƙwarewar Roblox ne wanda aka yi wahayi zuwa ga shahararrun jerin anime guda ɗaya. Majalisar Mai Haɓaka Mai Tsarki ce ta haɓaka wasan kuma an fara fitar da ita a watan Yuni 2021. Ya zuwa yau, yana da fiye da ziyartan miliyan 36 da abubuwan da aka fi so 180k akan dandamali.

A cikin wannan wasan na Roblox, zaku ƙirƙiri hali daga duniyar Manga guda ɗaya kuma kuyi ƙoƙarin zama babban ɗan fashin teku. Za ku kasance mai kula da wani jirgin ruwa mai tsauri da kuma bincika tsibiran don neman 'ya'yan itacen shaidan. Kayar da abokan gaba waɗanda suke ƙoƙarin zuwa hanyarka don kama duniyar teku.

Menene Lambobin Haze Piece

Za mu gabatar da cikakken wiki na Haze Piece Codes wanda a ciki zaku sami duk bayanan game da lambobin da yadda suke aiki. Fansar waɗannan za su sa ku kama wasu lada masu ban sha'awa waɗanda za su taimake ku a cikin tafiyarku don zama ɗan fashin teku wanda ba za a iya cin nasara ba.

Lambobi shine haɗin haruffa da lambobi waɗanda aka tsara ta takamaiman hanya. Don samun kayan kyauta, 'yan wasa suna buƙatar shigar da lambar daidai kamar yadda mai haɓakawa ya bayar a cikin akwatin fansa. Mai haɓaka wasan ya ƙirƙira su kuma yana raba su ta hanyar dandamali na kafofin watsa labarun.

Kuna iya samun wasu kayan kyauta masu amfani da gaske ta hanyar fansar lambobin, kamar duwatsu masu daraja da zaku iya amfani da su a cikin wasan, haɓaka masu taimako, juyi, da abubuwa don haruffanku. Haka kuma akwai wasu abubuwa da zaku iya siya daga shagon wasan ta amfani da kudin cikin wasan da kuke samu yayin wasa.

Idan lambar ba ta aiki, 'yan wasa za su iya gwada rufe wasan su sake buɗe shi. Ta yin wannan, za su iya haɗawa zuwa uwar garken daban wanda aka sabunta kwanan nan. Akwai damar cewa lambar na iya aiki akan sabon uwar garken da ke bawa 'yan wasa damar amfani da shi cikin nasara. Hakanan suna da hankali don haka kiyaye wannan yayin shigar da su a yankin da aka keɓe. 

Lambobin Roblox Haze Piece 2024 Fabrairu

Anan ga duk lambobin aiki don Haze Piece 2023-2024 tare da cikakkun bayanai game da ladan.

Lissafin Lambobi masu aiki

 • LETSGO375KHAZE - Maida lambar don duwatsu masu daraja 15, dawo da kididdiga guda ɗaya, da tseren tsere uku
 • XMAS2023 - Ciyar da lambar don haɓaka XP
 • NEXTAT350KLIKES - Ku karbi lambar don duwatsu masu daraja 15, dawo da kididdiga guda ɗaya, da tseren tsere uku
 • WOW325KMLG - Maida lambar don duwatsu masu daraja 15, tseren tsere uku, da dawo da ƙididdiga guda ɗaya
 • NEXT300KCOOL - Ciyar da lambar don +3 Race Spins, + Gems 15, + Maida Stat
 • GEAR5TH - Ciyar da lambar don +3 Race Spins, + 10 Gems, + 1h x2 EXP
 • 275KNEXTLETSGO - Ciyar da lambar don +3 Race Spins, + Gems 15, + Mayar da Kuɗi
 • 250KLETSGO - Ciyar da lambar don +3 Race Spins, + Gems 15, + Mayar da Kuɗi
 • SHUTDOWN4 - Ka karbi lambar don lada kyauta
 • 220KLIKES4CODE - Ciyar da lambar don +3 Race Spins, +15 Duwatsu masu daraja, + Maida Stat
 • DRAGONUPDATE23 - Ceto lambar don +3 Race Spins, +20 Gems, + 1H x2 EXP (SABON)
 • WOW190KFORNEXT - Ciyar da lambar don +3 Race Spins, +15 Duwatsu masu daraja, + Maida Stat
 • 160KLIKESFORNEXT - Ciyar da lambar don +3 Race Spins, +15 Duwatsu masu daraja, + Maida Stat
 • FREEX2EXP - Ku karbi lambar don x2 EXP 1h
 • 145KLIKESFORNEXT - Ciyar da lambar don +4 Race Spins, +15 Duwatsu masu daraja, + Maida Stat
 • WOWZERS125K - Ceto lambar don +3 Race Spins, +15 Gems, +1 Adadin Kuɗi
 • GROUPONLY - Ceto lambar don +10k$ Cash (Rukunin Roblox Kawai)

Jerin Lambobin da suka ƙare

 • LIKETHEGAME4MORE: Cash 10,000, Spins 3 da Gems 20
 • GABA @ 115KLIKE: 3 Spins, 10,000 Cash da Gems 10
 • NEXTCODEAT100K: 2 Spins, 10,000 Cash da Gems 10
 • HAPPYNEWYEARS: Kyauta kyauta
 • 50KLIKESOMG: Duwatsu 15 da Spins 2
 • 100KFOLLOWS: x2 EXP (minti 30)
 • RELEASEYT: Kyauta kyauta
 • XMASUPDATE2022: Kyauta kyauta
 • 20KLIKESCOL: Kyauta kyauta

Yadda ake Ceto Lambobi a cikin Haze Piece

Yadda ake Ceto Lambobi a cikin Haze Piece

Ta wannan hanya, mai kunnawa zai iya fansar lambar da ke aiki a halin yanzu.

mataki 1

Don farawa da, buɗe Haze Piece akan na'urarka.

mataki 2

Yanzu jira wasan ya yi lodi sannan danna/matsa maɓallin Menu a gefen allon.

mataki 3

Danna/matsa maɓallin Twitter.

mataki 4

Akwatin fansa zai bayyana akan allonka inda zaka shigar da lambobin aiki. Don haka, shigar da ko kwafi lamba daga jerinmu kuma sanya shi a cikin akwatin rubutu “Shigar da Lambobi anan”.

mataki 4

Don kammala aikin, danna/matsa maɓallin Fansa kuma za ku karɓi kyauta.

Ka tuna cewa kowace lambar fansa da mai haɓaka ya bayar tana aiki ne kawai na ɗan lokaci kaɗan. Don haka, tabbatar da amfani da su da sauri kafin su ƙare. Har ila yau, ka tuna cewa da zarar an yi amfani da lambar da za a iya sake amfani da ita na wasu adadin lokuta, ba za ta sake yin aiki ba.

Hakanan kuna iya son duba sabon Lambobin Mayen Babur

Kammalawa

Idan kun fanshi Lambobin Haze Piece 2024 masu aiki, zaku sami lada mai ban mamaki. Don samun kyauta, duk abin da za ku yi shi ne kwato lambobin. Kawai bi matakan da aka ambata a sama don fansar su. Idan kuna da wasu tambayoyi, jin daɗin yin tambaya a cikin akwatin sharhi da ke ƙasa

Leave a Comment