Yadda ake Buga Dogayen Bidiyo akan Twitter - Duk Hanyoyi masu yuwuwa don Raba Dogon Bidiyo

Babu shakka Twitter yana ɗaya daga cikin shahararrun hanyoyin sadarwar zamantakewa waɗanda ke ba masu amfani damar musayar saƙonni da labarai ta nau'i daban-daban. Tweets suna iyakance ga haruffa 280 tsayi kuma suna iya ƙunsar rubutu, hotuna, da bidiyoyi. Lokacin da kake magana game da bidiyo, mai amfani na yau da kullun zai iya loda bidiyo na matsakaicin daƙiƙa 140 amma da yawa suna son raba bidiyo tare da tsayin tsayi. Ga waɗanda ba su san yadda za a buga dogon bidiyo a kan Twitter wannan post zai zama sosai m kamar yadda za mu tattauna duk yiwu mafita ga maximizing da video tsawon, kana so ka tweet.

Twitter shine dandamalin da aka fi amfani da shi a duniya wanda aka fara fitar dashi a shekara ta 2006. Yayin da lokaci ya wuce, an ƙara sabbin abubuwa da yawa, kuma abubuwa da yawa sun canza. Bayan da Elon Musk ya zama Shugaba na kamfanin a cikin 2022, manufofin kamfanin sun canza sosai.

Babu wani suna na musamman don dandamali azaman kayan aiki don raba bidiyo, amma sau da yawa fiye da haka, yana da mahimmanci don dalilai daban-daban. An ƙuntata masu amfani daga aika bidiyo mai tsawo saboda iyakancewa. Amma akwai hanyoyin da za a raba dogon abun ciki na bidiyo da kuma shawo kan waɗannan iyakoki.

Yadda ake Buga Dogayen Bidiyo akan Twitter - Duk Matsalolin Mahimmanci

Daidaikun mutane, kasuwanci, kungiyoyi, da mashahurai duk suna amfani da Twitter don haɗawa da masu sauraron su, raba labarai, haɓaka samfuran, da shiga cikin tattaunawa. Ana buƙatar abun cikin bidiyo sau da yawa don isar da sako ga mabiya. Idan bidiyon ku gajere ne kuma yana cikin iyakokin Twitter, to babu matsala, saboda masu amfani za su iya raba su cikin sauƙi.

Duk lokacin da kuke buƙatar raba bidiyo mai tsayi akan wannan dandali waɗannan hanyoyin zasu iya shiga cikin wasa.

Yi amfani da Asusun Talla na Twitter

Hoton Amfani da Asusun Talla na Twitter

Don saka bidiyo mai tsawo akan Twitter, yana yiwuwa a yi amfani da asusun talla na Twitter. Koyaya, samun asusun talla na Twitter ba tsari bane mai sauƙi don yana buƙatar shigar da bayanan kiredit ko katin zare kudi. Umurnai masu zuwa za su koya muku yadda ake ketare iyakokin bidiyo na Twitter ta amfani da asusun talla na Twitter.

  • Ƙirƙiri Asusun Talla na Twitter ta ziyartar abin da ya dace Page
  • Zaɓi yankinku / ƙasar ku kuma danna/matsa maɓallin Bari Go
  • Yanzu shigar da bayanan katin kuma canza zuwa Ƙirƙiri
  • Sannan zaɓi Bidiyo kuma karɓi sharuɗɗa da sharuɗɗan.
  • Yanzu danna/matsa maɓallin Upload da ke akwai a can sannan ka loda bidiyon da kake son rabawa
  • A ƙarshe, buga bidiyon. Wannan zai ba masu amfani damar raba bidiyo na tsawon mintuna 10

Biyan kuɗi zuwa Twitter Blue

Hotunan Biyan kuɗi zuwa Twitter Blue

Hanya ta biyu ita ce yin rajista zuwa Twitter Blue don samun abubuwan ƙima. Ɗaya daga cikin mahimman fa'idodin samun biyan kuɗin Twitter Blue shine ikon loda bidiyo mai tsayi akan dandamali. Musamman, masu amfani tare da biyan kuɗin Twitter Blue suna iya loda bidiyo har zuwa tsawon mintuna 60 kuma har zuwa 2GB cikin girman fayil tare da ƙudurin 1080p akan Twitter.com.

Masu biyan kuɗi na Twitter Blue waɗanda ke amfani da app ɗin wayar hannu kuma za su iya loda bidiyo har zuwa mintuna 10 na tsawon lokaci. Wannan yana nufin cewa masu amfani za su iya loda bidiyo mai tsayi da inganci fiye da daidaitaccen tsayin bidiyo na mintuna 2 da daƙiƙa 20 akan ƙa'idar Twitter.

Raba Mahadar Bidiyo Idan An riga An Buga Bidiyo akan Wani Dandali

Raba Mahadar Bidiyo Idan An riga An Buga Bidiyo akan Wani Dandali

Idan kuna bidiyo an riga an buga shi akan wasu Platforms kamar YouTube, Facebook, Instagram, da sauransu to zaku iya kwafin hanyar haɗin bidiyo kuma ku raba ta hanyar tweet akan Twitter. Ta wannan hanyar, zaku iya jagorantar masu sauraro zuwa shafin da kuka sanya cikakken bidiyon.

Iyakar Loda Bidiyo na Twitter don Asusu na Al'ada

Asusu na sirri ko mai amfani na yau da kullun wanda bai yi rajista ga fasalulluka masu ƙima ba zai iya raba bidiyo a cikin iyakoki masu zuwa.

Matsakaicin Tsawon Bidiyo da Aka Bada izini 512MB
Mafi qarancin Duration na Bidiyo0.5 seconds
Matsakaicin Tsawon Bidiyo        140 seconds
Tsarin Bidiyo Mai Goyan baya    MP4 & MOV
Resaramar Magana         32 × 32
Matsakaicin Mutu'a           920×1200 (tsarin ƙasa) da 1200×1900 (hoton)

Hakanan kuna iya sha'awar sani Menene Tacewar Canjin Muryar Akan TikTok

Kammalawa

Yadda ake saka dogon bidiyo akan Twitter bai kamata ya zama sirri kuma ba kamar yadda muka bayyana duk hanyoyin da za a iya ɗauka don haɓaka tsayin bidiyon da tsawon lokacin da kuke son rabawa akan Twitter. Anan zamu karkare post din, idan kuna da wasu tambayoyi game da shi to kuyi share su a cikin sharhi.

Leave a Comment