Lambobin King Legacy Wiki Maris 2023 (Sabon Sabunta 4.5.3) Samun Kyauta masu Amfani

A yau za mu gabatar da Wiki na King Legacy Codes wanda a ciki za ku koya game da sabbin lambobin da aka fitar na King Legacy Roblox. Akwai abubuwa da yawa da albarkatu da za a samu bayan an fanshe su kamar su beli, sake saitin ƙididdiga, duwatsu masu daraja, da sauran wasu kayan kyauta masu yawa.

Wasan da ya danganta da jerin manga ɗaya Piece, Roblox King Legacy yana jan hankalin 'yan wasa na kowane zamani da alƙaluma. Kuna tattara 'ya'yan itacen shaidan, kamar yadda labarin ke gudana, ta hanyar yin ɗimbin fa'ida na taswirori.

Venture Lagoons ne ya haɓaka shi don dandalin Roblox kuma yana ɗaya daga cikin wasannin da aka fi ziyarta akan wannan dandali. Ya rubuta fiye da 1,550,834,765 baƙi har zuwa yanzu kuma baƙi 1,529,315 sun ƙara wannan kasada mai ban sha'awa ga waɗanda suka fi so.

Menene Lambobin King Legacy Wiki cikakkun bayanai

Gidan ya ƙunshi duk lambobin gado na sarki 2023 waɗanda ke aiki a halin yanzu kuma ana iya samun su don samun ladan kyauta masu alaƙa. Hakanan zaku sami tsarin samun fansa ta yadda zaku sami damar tattara kyauta masu amfani cikin sauƙi.

Cash, wanda aka sani da Beli in-game, 'ya'yan itatuwa, kuma ba shakka 'ya'yan itacen Iblis, ana iya samun su ba tare da yin tafiya a kusa da neman su ba, ikon cin nasara wanda ya sa ku zama mafi kyau a fagen fama, neman kuɗi X2, jirgin ruwan gawa, ruwan dare. , sauke abu, jakar 'ya'yan itace, da sake saitin ƙididdiga suna cikin abubuwan da za ku iya samu.

Masu haɓaka Lagoons na Venture suna rarraba lambobin da za a iya fansa akai-akai ta hanyar asusun kafofin watsa labarun hukuma, kamar Thai Piece akan Twitter, tare da cikakkun bayanai na lada. Lambobin baucoci/coupons ne na haruffa waɗanda za'a iya fansa don abubuwan cikin-wasanni.

Sakamakon haka, zaku iya zama ƙwararren mai nasara mai hawa kan tsani, bincika manyan tekuna da tsibirai masu ban sha'awa, gami da cinye 'ya'yan itace don haɓaka ƙarfin halinku. Don haka, wannan shine damar ku don sanya wannan ƙwarewar wasan ta zama mai daɗi.

Lambobin King Legacy 2023 Sabbin Sabuntawa 4

Anan ga duk lambobin aiki don King Legacy Roblox tare da kyauta masu alaƙa da kowane ɗayan.

Lissafin Lambobi masu aiki

 • laghallnotpass – Ceto lambar don Gems 15
 • UPDATE4.5.3 - Ku karbi lambar don Gems 25
 • 950KLIKES - Sake saitin ƙididdiga
 • 2023 - 5 Gems
 • jinkiri Kirsimeti2022 - 5 Gems
 • HYDRAGLYPHICS - Gems 50
 • UPDATE4.0.2 - Kyauta kyauta
 • UPDATE4 - 5 Gems
 • 900KLIKES - Sake saitin ƙididdiga
 • UPDATE3.5 - 5 Gems
 • 650KLIKES - Sake saitin ƙididdiga
 • Sabunta3_17 - 3 Gems
 • Sabunta3_16 - 3 Gems
 • Sabunta3_15 - 3 Gems
 • Sabunta 3-3 Gems
 • THXFOR1BVISIT - Gems 3
 • 550KLIKES - Sake saitin ƙididdiga
 • 1MFAV - 5 Gems
 • Peodiz - 100,000 Beli
 • DinoxLive - 100,000 Beli

Jerin Lambobin da suka ƙare

 • UPDATE4.5.2 - 30 duwatsu masu daraja
 • UPDATE4.5.0 - 5 Gems
 • Sabunta2_5 - 3 Gems
 • 500KLIKES - Sake saitin Hali
 • Sabunta2_17 - 3 Gems
 • Sabunta2_16 - 5 Gems
 • Sabunta2_14 - 5 Gems
 • Sabunta2_13 - 5 Gems
 • 300KLIKES - Sake saitin ƙididdiga
 • 400KLIKES - Sake saitin ƙididdiga
 • 600KFAV - 1 Gem
 • 700KFAV - 1 Gem
 • 800KFAV - 1 Gem
 • 900KFAV - 1 Gem
 • HAKURI SHAFIN - Gems 3
 • 300MVISITS - 100,000 Beli
 • 500KFAV - 100,000 Beli
 • 250KLIKES - Sake saitin ƙididdiga
 • Gas - 1 Gem
 • BeckyStyle - 100,000 Beli
 • KingPieceComeBack - 100,000 Beli
 • REDBIRD - 250,000 Beli Cash
 • NewDragon - 3 Gems
 • Brachio - 1 guda
 • 150KLIKES - Sake saitin ƙididdiga
 • 200MVISITS - 100,000 Beli
 • 300KFAV - 100,000 Beli
 • UpdateGem - Kyauta kyauta
 • 20MVisit - Kyauta kyauta
 • 22kLike - Kyauta kyauta
 • 23kLike - Kyauta kyauta
 • 26kLikes - Kyauta kyauta
 • 35MVisit - Kyauta kyauta
 • 45KLIKES - Kyauta kyauta
 • 45MVISIT - Kyauta kyauta
 • 50KLIKES - Kyauta kyauta
 • 60MVISITS - Kyauta kyauta
 • 70KLIKES - Kyauta kyauta
 • 80MVISITS - Kyauta kyauta
 • 90KFavorites - Kyauta kyauta
 • 100KFAV - Kyauta kyauta
 • BeckComeBack - Kyauta Kyauta
 • BestEvil – Kyauta Kyauta
 • Makalov - Kyauta kyauta
 • Merry Kirsimeti - Kyauta kyauta
 • MIUMA – Kyauta kyauta
 • OpOp - Kyauta Kyauta
 • Peerapat – Kyauta Kyauta
 • QuakeQuake - Kyauta Kyauta
 • Inuwa - Kyauta Kyauta
 • Dusar ƙanƙara - Kyauta mai Kyauta
 • Zari - Kyauta Kyauta
 • TanTaiGaming – Kyauta Kyauta
 • Threeramate - Kyauta kyauta

Yadda ake Ceto Lambobi a cikin Sabuntawar Legacy na Sarki 4

Yadda ake Ceto Lambobi a cikin Sabuntawar Legacy na Sarki 4

Kuna iya fansar waɗannan lambobin ta bin umarnin mataki-mataki a cikin sashe mai zuwa.

mataki 1

Da farko, ƙaddamar da Legacy King akan na'urar ku ta amfani da app ɗin Roblox ko gidan yanar gizon sa.

mataki 2

Da zarar wasan ya cika, matsa / danna maɓallin Saitunan Cog ta mashaya EXP ɗin ku kuma ci gaba.

mataki 3

Buga Lambobin Ayyuka ɗaya bayan ɗaya a cikin akwatin rubutu da aka ba da shawarar. Kuna iya amfani da umarnin kwafin-manna don saka shi a cikin akwatin rubutu da aka ba da shawarar.

mataki 4

A ƙarshe, danna/danna maɓallin Fansa akan allon don kammala aikin da samun lada akan tayin.

Lambobin haruffa suna aiki na ɗan lokaci kuma ba sa aiki bayan wannan lokacin. Hakazalika, coupon baya aiki lokacin da ya kai matsakaicin lambar fansa. Don haka, tabbatar da fansar su da wuri-wuri don cin gajiyar duk masu kyauta.

FAQs

Menene lambobi a cikin King Legacy?

Lambobin haɗe-haɗe ne na haruffa waɗanda mahaliccin wasan ke bayarwa. Ana iya amfani da shi don fanshi guda ɗaya ko abubuwan cikin-wasa da yawa.

Menene mafi kyawun 'ya'yan itace a gadon Sarki?

'Ya'yan itacen Spike-Spike shine mafi ƙaunataccen ƴaƴan itace a cikin wannan wasan na Roblox. Yana da babban lalacewa da fasaha ta atomatik wanda ya sa ya zama 'ya'yan itace mai mutuwa.

Shin Roblox King Legacy kyauta ne don yin wasa?

Ee, kyauta ne don yin wasa kuma ana samunsa akan dandalin Roblox.

Hakanan kuna iya son duba sabon Lambobin Kasadar Simulator na Piece Adventures

Kammalawa

Kuna iya samun wasu mafi kyawun lada a cikin wasan ta amfani da Lambobin King Legacy Wiki, kuma kuna iya yin ta ta amfani da tsarin da aka bayyana a sama. Zai inganta kwarewar wasan ku kuma ya sa ya zama mai ban sha'awa. Wannan shine don wannan post ɗin yayin da muka sa hannu a yanzu.

Leave a Comment