Lambobin MAD City: 23 Fabrairu 2022 Da Gaba

Mad City shahararriyar ƙwarewar wasan Roblox ce ta duniya tare da wasan kwaikwayo mai ban sha'awa da fasali masu ban mamaki. Yana ɗayan wasannin da aka fi buga akan dandalin Roblox. Saboda haka, muna nan tare da MAD City Lambobin Fabrairu 2022.

Kasada ce mai tsananin gaske da cike da ayyuka da aka yi a duk faɗin duniya. Mafi kyawun abu game da wannan wasan shine cewa yana ci gaba da ƙara sabbin albarkatu da abubuwa a cikin wasan kuma 'yan wasa za su iya amfani da waɗannan abubuwa da albarkatu don haɓaka ƙwarewarsu da iyawar su.

Wannan kasada ta Roblox ta zo tare da sabbin lambobin da za a iya fanshewa waɗanda ke buɗe albarkatu na cikin-wasa da yawa kamar fata, kaya, emotes, da ƙarin lada masu ban sha'awa. 'Yan wasa suna jira don fitar da waɗannan lambobin don samun hannayensu akan sabbin abubuwa kuma suyi amfani da su yayin wasa.

MAD City Codes

A cikin wannan labarin, za mu jera Lambobin Mad City masu Aiki waɗanda zasu iya taimaka muku samun mafi kyawun lada akan tayin. Za mu kuma samar da hanya don cimma burin fansa da samun mafi kyawun kayan in-app.

Dole ne 'yan wasa su kashe kuɗi akan abubuwa masu ƙima amma ta amfani da waɗannan lambobin da za'a iya fansa, zaku iya siyan su kyauta. Don haka, idan kai ɗan wasa ne na wannan kasada mai ban sha'awa kuma kuna son samun lada kyauta maimakon biyan kuɗi, yakamata koyaushe ku yi ƙoƙarin fansar waɗannan takaddun shaida.

Waɗannan takardun shaida na taimaka wa ɗan wasa ta hanyoyi daban-daban kuma suna da amfani wajen siyan abubuwa daga kantin sayar da wasan. Masu haɓaka wannan kasada galibi suna bayar da waɗannan lambobin kuma ana fitar dasu akai-akai cikin shekara.

Don haka, hanya ce ta ba da dama ga ƴan wasan da ƙara haɗa su da wasan. Lokacin da ɗan wasa ya sami abubuwan da ya fi so kamar fata, kayan sawa, da ƙari, kasada takan zama mai daɗi da daɗi.

Lambobin Mad City 2022 (Fabrairu)

Anan za mu jera Lambobi don Mad City waɗanda ke aiki kuma masu iya fansa.

Takaddun Kuɗi masu aiki

 • datbrian - DatBrian abin hawa fata
 • BILLYBOUNCE - Billy Bounce Emote
 • 0MGC0D3 – Green Dots fata abin hawa
 • 0N3Y34R – Ranar Haihuwa Fatar abin hawan Wuta
 • 5K37CH - Sk3tchYT fata abin hawa
 • B34M3R - Fatar abin hawan Sunbeam
 • B3M1N3 - Zuciya SPAS fata
 • Bandites - Fatar abin hawa na Bandites
 • BILLYBOUNCE - Billy Bounce emote
 • D1$C0 – Fatar abin hawa Disco
 • KraoESP-KraoESP fata abin hawa
 • M4DC1TY - Black Hex AK47 fata
 • TH1NKP1NK - Fatar abin hawa mai ruwan hoda
 • uNiQueEe BACON – MyUsernames Wannan fatar abin hawa
 • W33K3NDHYP3 - Monochrome fata
 • Napkin - NapkinNate fata abin hawa
 • RealKreek - KreekCraft abin hawa fata
 • Ryguy - Ryguy abin hawa
 • S33Z4N2 - Fatar abin hawa mai sanyi
 • S34Z4N3 - Fatar abin hawan Plasma
 • S34Z4N4 - Fatar abin hawan Zebra Purple
 • STR33TL1N3-Fatar abin hawa titin titin
 • T4L3N – Talon mai lalata abin hawa

Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙirar Ƙarfi

 • DatBrian Vehicle Skin: Datbrian
 • 100,000 Cash: 100KCash

Don haka, waɗannan su ne takaddun takaddun shaida waɗanda ke akwai don amfani da jin daɗin lada masu zuwa.

Yadda ake Fansar MAD City Codes

Yadda ake Fansar MAD City Codes

A cikin wannan sashin labarin, zaku koyi matakin mataki-mataki don fanshi Lambobin Mad City Roblox da samun abubuwa masu ban mamaki da albarkatu akan tayin. Kawai bi ku aiwatar da matakan don samun hannun-kan wadannan lada.

mataki 1

Da farko, ƙaddamar da wannan ƙa'idar caca ta musamman akan na'urorinku.

mataki 2

Yanzu danna / matsa akan zaɓi na Twitter akan allon kuma ci gaba.

mataki 3

Anan dole ne ka shigar da takardun shaida a cikin akwatin da ba kowa. Kuna iya amfani da aikin kwafin-manna idan ba ku rubuta da kanku ba.

mataki 4

A ƙarshe, danna/matsa maɓallin ƙaddamarwa don kammala fansa da samun ladan da aka ambata a sama.

Ta wannan hanyar, zaku iya cimma manufar fansa da samun ladan da ake bayarwa. Lura cewa ingancin waɗannan lambobin yana da ƙayyadaddun lokaci kuma za su ƙare lokacin da ƙayyadaddun lokaci ya ƙare. Kuskuren ba ya aiki lokacin da ya kai iyakar adadin fansa.

Don haka, yi amfani da waɗannan takardun shaida masu iya fansa da wuri-wuri kuma kada ku rasa damar samun kyauta.

Game da Mad City Roblox

Ga waɗanda ke mamakin menene Mad City, sanannen ƙwarewar wasan caca ne da ake samu akan dandamalin Roblox. A cikin wannan kasada, ƴan wasa suna da zaɓin irin ɗabi'ar da suke so su zama nagari ko mugu.

Duniya ce mai buɗewa inda hargitsi ba ya tsayawa, ɗan wasa zai iya zama mai kulawa ko gwarzo don ceton mutane da tabbatar da adalci a cikin birni. Hanyoyi da yawa, taswirori, da muggan makamai don zaɓar daga kuma kunna kasada mai ban sha'awa.

An fitar da kasadar wasan a ranar 3rd Disamba 2017 kuma Schwifty Studios ya haɓaka. Yana da babban fanbase saboda yana da baƙi sama da 2,086,03772 akan dandamali kuma sama da 5,283,973 sun ƙara wannan wasan ga waɗanda suka fi so.

Kuna iya tambaya game da wannan kasada ta caca ta ziyartar tashar yanar gizon hukuma ta Roblox, hanyar haɗin yanar gizon hukuma tana nan. www.roblox.com.

Idan kuna sha'awar ƙarin labarai duba Shirin WBJEE 2022: Sabbin Bayanai, Kwanaki, Da ƙari

Final Words

Da kyau, a nan mun samar da duk lambobin MAD City masu aiki da aiki waɗanda za su iya zama hanyar samun mafi kyawun kayan in-app kamar fatar motoci, fatar makami, emotes, da sauran lada iri-iri.

Leave a Comment