Kiɗa Tare da Amsoshi Tambayoyi Gasar Alexa A Yau & Mahimman Bayanai

Wani gasa ta Amazon Quiz ta fara don masu amfani da Indiya kuma ana kiranta Kiɗa tare da Tambayoyin Gasar Wasannin Alexa. Gasar tana ba da Alexa Smart Speaker a matsayin kyauta mai nasara. Anan za mu bayar da ingantattun Amsoshi ga gasar ta yau.

Kowa ya san game da sabis na mataimakan Alexa kuma wannan gasa hanya ce ta haɓaka wannan sabis ɗin a Indiya. Haɗin haɗin Alexa mara kyau yana sauƙaƙa wa abokan ciniki yin hulɗa tare da samfuran ku da sauran fasalulluka masu amfani.

Kiɗa na Amazon tare da Tambayoyi na Gasar Alexa zai fara ranar 30 ga Mayu 2022 da tsakar dare kuma zai kasance a buɗe har zuwa 30 ga Yuni 2022 da ƙarfe 11:59 na yamma. Kowace rana za a sami sababbin tambayoyi don warwarewa da ƙaddamar da su kafin cikin sa'o'i 24.   

Kiɗa Tare da Tambayoyi na Gasar Alexa

Wanda ya lashe wannan takamaiman gasa zai sami Echo Dot 4th Gen. Duk abin da za ku yi shine ƙaddamar da amsoshin tambayoyin yau da kullun. Tambayoyin za su zama zaɓi da yawa kuma za su danganta da sabis na Alexa kawai.

Za a sanar da wanda ya yi nasara a hukumance a ranar 1 ga Yuli 2022 kuma shi / ita za ta sami kyautar wanda ya yi nasara bayan sanarwar. Kowa na iya shiga wannan gasa idan kai ɗan ƙasar Indiya ne sai waɗanda ba su kai 18+ ba.

Kiɗa Tare da Alexa

Hanyar shiga abu ne mai sauqi qwarai kuma yana buƙatar mataki ɗaya kawai na wajibi wanda shine shigar da Amazon App akan na'urarka kuma Yi rajista tare da asusu mai aiki. Ana samun aikace-aikacen akan Shagon iOS da Shagon Google Play kyauta.

Da zarar kun shigar da aikace-aikacen, Yi rajista tare da asusu, ku zagaya FunZone, kuma nemo hanyar haɗin yanar gizon wannan gasa. Lokacin da ka buɗe wannan hanyar haɗin yanar gizon, za ku ga wasu tambayoyi masu alaƙa da Alexa tare da zaɓuɓɓuka guda huɗu. Dole ne 'yan wasa su yi alama daidai amsar kuma su gabatar da tambayoyin.

Menene Kiɗa Tare da Tambayoyi na Gasar Alexa

Gasa ce akan Amazon don masu amfani da Indiya wanda masu amfani dole ne su gwada tambayoyin da suka ƙunshi tambayoyin 3 game da samfurin Alexa. Masu sha'awar za su iya yin wannan gasa ta amfani da Amazon App.

Anan ga bayanin wannan musamman Taswirar Amazon.

Sunan TambayoyiKiɗa tare da Tambayoyi na Gasar Alexa
duration30 ga Mayu 2022 zuwa 30 ga Yuni 2022
PrizeAlexa Smart Kakakin
OganezaFunZone
Jimlar yawan tambayoyi a cikin Tambayoyi3
Abinda ake bukata Amazon Sign Up
Ranar Sanarwa Masu Nasara1st Yuli 2022

Kiɗa Tare da Amsoshi Tambayoyi Gasar Alexa

Anan za mu gabatar da Kiɗa tare da Amsoshi Tambayoyi na Gasar Alexa A Yau.

Q1: Wanne cikin waɗannan harsunan Alexa za su iya magana a ciki?

 • Turanci
 • hindi
 • Dukansu

Amsa Daidai "C” – Duka

Q2: Wanne daga cikin waɗannan ayyuka za ku iya yi tare da Alexa & Smart bulb combo?

 • Canja launi na kwan fitila
 • Canza haske
 • Kunna haske da kashe
 • Duk na sama

Amsa Daidai "D" - Duk na sama

Q3: Wanne daga cikin waɗannan fa'idodin amfani da na'urar Alexa?

 • Saurari kiɗan ba tare da hannu ba
 • Saita gida mai wayo cikin sauƙi
 • Saita ƙararrawa, masu tuni
 • Duk na sama

Amsa Daidai "D" - Duk na sama

Yadda Ake Kunna Kiɗan Tambayoyi na Amazon Tare da Gasar Alexa

Yadda Ake Kunna Kiɗan Tambayoyi na Amazon Tare da Gasar Alexa

Idan kuna sha'awar shiga wannan gasa kuma ba ku san yadda ake buga ta ba to ku bi wannan mataki-mataki-mataki don sanin hanyar yin wasa da gabatar da mafita ga tambayoyin. Kawai aiwatar da waɗannan matakan don gwada sa'ar ku.

mataki 1

Da farko, shigar da aikace-aikacen Amazon ta hanyar zazzage shi daga kantin sayar da na'urar ku. Yana samuwa a kan Shagon wasan Google kazalika a kan iOS playstore.

mataki 2

Da zarar ka shigar, kaddamar da shi a kan na'urar kuma Yi rajista ta amfani da asusu mai aiki.

mataki 3

Yanzu Shiga ta amfani da takaddun shaidar da kuka saita yayin aiwatar da rajista.

mataki 4

Anan rubuta FunZone a cikin mashaya bincike kuma danna maɓallin shigar.

mataki 5

A wannan shafin, za a sami kuri'a na hanyoyin haɗi zuwa daban-daban tambayoyi nemo Music Tare da Alexa zabin gasar da kuma matsa a kan cewa.

mataki 6

Yanzu post zai bayyana akan allon taɓa shi kuma fara kunna shi.

mataki 7

A ƙarshe, za a sami tambayoyin zaɓi da yawa akan allonku don haka yi alama daidai kuma ku ƙaddamar da mafita don zama ɓangaren zane.

Ta wannan hanyar, ku mai sha'awar zai iya shiga cikin wannan Gasar Amazon kuma zai iya lashe Echo Dot 4th Gen. Lura cewa masu shirya za su sanar da ku ta hanyar imel ko lambar wayar hannu idan kun ci kyautar.

Kawai ziyarci gidan yanar gizon mu kullum don koyan Amsoshi ga sauran tambayoyin Amazon da dabarun sa hannu suma.

Har ila yau karanta Colgate Smile O2 Tambayoyi

Final Words

Kowa yana so ya ci kyautar kyauta kuma Amazon yana ba da ɗimbin gasa don ba ku waɗannan damar don samun lada kyauta. Kiɗa Tare da Tambayoyi Gasar Alexa wata gasa ce da yakamata ku sa zuciya ku kunna.

Leave a Comment