Tokyo Ghoul Ya Karye Lambobin Sarƙoƙi Janairu 2024 - Samu Babban Lada

Neman sabuwar Tokyo Ghoul Break the Chains Codes? Sannan ka zo wurin da ya dace don sanin komai game da su. Za mu samar da tarin lambobin aiki don wasan Tokyo Ghoul Break the Chains wanda za a iya fanshi don samun lada kyauta kamar zinari, lu'u-lu'u, da ƙari mai yawa.

Idan kuna son wasannin tushen anime to wannan shine wasan a gare ku. Tokyo Ghoul: Break the Chains wasa ne na rawar rawa wanda zaku iya zama hali daga shahararrun jerin manga Tokyo Ghoul. Akwai don Android da iOS na'urorin a kan su musamman play Stores.

A cikin wannan wasa mai ban sha'awa, zaku iya shiga cikin fadace-fadace masu ban sha'awa tare da haruffan ƙaunatattun ku, waɗanda aka nuna ta hanyar zane-zanen 3D masu sanyi. Ƙirƙirar ƙungiya mai ƙarfi ta zaɓi daga zaɓi na fiye da haruffa 30, kowannensu yana da nasa ikon musamman.

Menene Tokyo Ghoul Break Codes na Chains

Anan zaku gano cikakken jerin Tokyo Ghoul Break the Chains Codes 2023-2024 kuma ku ba da duk mahimman bayanan da kuke buƙatar sani game da su. Bugu da ƙari, zaku iya bincika yadda ake amfani da waɗannan lambobin a cikin wasan don fansar abubuwan kyauta masu alaƙa da kowane ɗayansu.

Lambobin fansa sun ƙunshi cakuda haruffa da lambobi kuma tsayinsu na iya bambanta. Ana buƙatar ƴan wasa su shigar da lambar zuwa yankin da aka keɓance na cikin wasan don neman ladan da ke da alaƙa. Waɗannan lambobin haruffan mawallafin wasan ne suka ƙirƙira su kuma suka fito dasu.

Kuna iya samun abubuwa don ƙara ƙarfin halinku a cikin wasa kuma ku sami kuɗi don siyan abubuwa daga kantin in-app. Idan kuna son samun kyawu a cikin wannan wasan kuma ku sami ƙarin nishaɗi, tabbas yakamata kuyi amfani da wannan damar ta hanyar fansar su.

Tabbatar duba mu lambobin shafin yanar gizon sau da yawa don lambobin wasannin hannu daban-daban akan dandamali. Ajiye shi azaman alamar shafi, don haka zaku iya samunsa da sauri lokacin da kuke so. Ƙungiyarmu a kai a kai tana ƙara sabbin bayanan lambar fansa don duk shahararrun wasannin da ke wannan shafin.

Tokyo Ghoul ya karya lambobin sarƙoƙi 2024 Janairu

Ga jerin da ke ƙunshe da duk Tokyo Ghoul mai aiki: Karya lambobin fansar sarƙoƙi tare da bayani game da ladan.

Lissafin Lambobi masu aiki

  • TokyoGhoulBTCS1 - Ciyar da lambar don lada kyauta (NEW)
  • 4bs791wnc6cq - Ku karbi lambar don lada kyauta (NEW)
  • KMr2txQP - Ku karbi lambar don lada kyauta
  • S3QCcrfq – Ka karbi lambar don lada kyauta
  • TokyoGhoulBTC1116 - Ku karbi lambar don kyauta
  • TokyoGhoulBTC1123 - Ku karbi lambar don kyauta
  • TokyoGhoulBTC1109 - An karɓi lambar don Diamonds x30, Batirin Nukiliya, da Zinare x50,000
  • dffg48r5hc6e - Ka karbi lambar don lada kyauta

Jerin Lambobin da suka ƙare

  • M3sTBkQ9Owu
  • M04INX3YDm

Yadda ake Fansar Lambobi a Tokyo Ghoul Break the Chains

Yadda ake Fansar Lambobi a Tokyo Ghoul Break the Chains

Wannan shine yadda ɗan wasa zai iya amfani da lambobin don samun lada a cikin wannan ƙwarewar wasan.

mataki 1

Bude Tokyo Ghoul: Katse Sarƙoƙi akan na'urarka.

mataki 2

Je zuwa babban menu kuma danna/matsa maɓallin Saituna wanda alamar gear ke gefen hagu na allon.

mataki 3

A cikin Saitunan menu, danna/matsa akan shafin Asusu dake gefen hagu na menu.

mataki 4

Yanzu danna/matsa zaɓin lambar fansa kuma shigar da lambar daga jerin da ke sama a cikin Akwatin Rubutun Shigar da Lambar Kubuta.

mataki 5

A ƙarshe, danna/matsa maɓallin Ok don ɗaukar ladan da ke da alaƙa.

Ka tuna cewa lambobin suna da iyakataccen lokacin aiki kuma zasu ƙare da zarar lokacin ya ƙare. Bugu da ƙari, lambobin ba sa aiki bayan sun kai iyakar adadin fansa, don haka yana da mahimmanci a yi amfani da su da wuri-wuri.

Kuna iya son duba sabon Apex Legends Codes

Kammalawa

A matsayinka na ɗan wasa, koyaushe kuna sha'awar samun lada kyauta don amfani da cikin wasan kuma shine ainihin abin da zaku samu tare da waɗannan Tokyo Ghoul Break the Chains Codes 2023-2024. Hanyar da aka zayyana a sama za a iya bi don samun fansa da karɓar kyauta.

Leave a Comment