Lambobin Simulator na 'Ya'yan itacen Anime Janairu 2023 - Nemi lada masu ban mamaki

Shin kuna neman sabbin lambobin Anime Fruit Simulator? to ana maraba ku anan yayin da zamu gabatar da sabbin lambobin don Anime Fruit Simulator Roblox. Wannan shine ɗayan sabbin wasanni akan wannan dandali kuma zaku iya siyan wasu mafi kyawun kayan cikin-wasan da yake bayarwa ta hanyar kwato lambobin.

Anime Fruit Simulator wasa ne na Roblox wanda Sami ya haɓaka don wannan dandamali. Wannan wasan wasan yana ba da wasan kwaikwayo mara tsayawa inda 'yan wasa ke yaƙi maƙiya a cikin duniyoyi daban-daban don samun tsabar kudi. Manufar ita ce haɓakawa da buɗe duk duniya.

A matsayin wani ɓangare na tafiyarku, zaku iya siyan dabbobin da za su taimaka muku da tafiyarku ta amfani da kuɗin albarkatun cikin-wasan. Kuna iya zama mafi kyawun ɗan wasa a cikin duniyar wasan ta hanyar haɗa abubuwa, samun faɗuwar shugaba, da buɗe duk duniya.

Menene Lambobin Simulator na Fruit Anime

A cikin wannan labarin, zaku san duk Anime Fruit Simulator Codes 2023 wanda mai haɓaka wasan ya fitar. samu. Za mu kuma ambaci abubuwan kyauta masu alaƙa da kowane ɗayan kuma mu bayyana yadda zaku iya samun fansa a cikin wannan kasada ta Roblox.

Masu haɓaka waɗannan wasannin a kai a kai suna fitar da lambobin ta hanyar dandamali na zamantakewa kamar yadda suke yi ga sauran wasannin akan wannan dandamali. Yawancin lokaci, mai haɓakawa yana sake su lokacin da wasan ya kai wani matsayi, kamar ziyarar miliyan 1.

Lambar fansa ita ce bauca/coupon na haruffan haruffa waɗanda za a iya amfani da su don samun wasu mafi kyawun abubuwa da albarkatu daga shagon wasan-ciki. Wasan kuma ya ƙunshi sayayya-in-app da kantin sayar da in-app, amma fansar takardun shaida zai ba ku kaya kyauta kamar tsabar kudi, spins, da duwatsu masu daraja.

Yin amfani da takaddun shaida na iya ba ku fa'idodi da yawa, gami da abubuwa masu amfani da albarkatu waɗanda za a iya amfani da su yayin wasan. Bugu da ƙari, ana iya amfani da shi don buɗe sabbin duniyoyi da haɓaka iyawar halayen wasan ku.

Lambobin Simulator na Anime Fruit (Janairu)

Jeri mai zuwa ya ƙunshi lambobin aiki don wannan wasa mai ban sha'awa tare da kyauta da aka haɗe zuwa kowane ɗayan.

Lissafin Lambobi masu aiki

  • triffyWscripter - Fanno lambar don tsabar kudi kyauta, Spins, da Gems
  • FREETORI: O - Ku karbi lambar don tsabar kudi, Spins, da Gems kyauta
  • ObtainDiscord - Tsabar kudi, Spins, da Gems kyauta
  • 100LIKES! <3 - Tsabar kudi, Spins, da Duwatsu masu daraja (Sabuwar Lambobi)
  • TWITTERgang! - Tsabar kudi kyauta, Spins, da Gems
  • SAKI!W - Tsabar kudi, Spins, da Gems kyauta

Jerin Lambobin da suka ƙare

  • Babu lambobin da suka ƙare na wannan wasan a halin yanzu

Yadda ake Fansar Lambobi a cikin Na'urar kwaikwayo ta Fruitan Anime

Yadda ake Fansar Lambobi a cikin Na'urar kwaikwayo ta Fruitan Anime

Don fanshi duk takardun shaida kawai bi hanyar mataki-mataki da aka ambata a ƙasa. Aiwatar da umarnin da aka bayar a cikin matakai ɗaya bayan ɗaya don samun duk abubuwan kyauta masu alaƙa.

mataki 1

Da farko, ƙaddamar da Anime Fruit Simulator akan na'urarka ta amfani da ƙa'idar Roblox ko gidan yanar gizo.

mataki 2

Da zarar aikace-aikacen wasan ya cika, nemo maɓallin fansa akan allon kuma danna/matsa shi.

mataki 3

Za ku ga filin rubutu "buga lambar ku" a cikin sabuwar taga, anan ku shigar da lamba a cikin filin rubutu ko amfani da umarnin kwafi don saka shi a cikin akwatin da aka ba da shawarar.

mataki 4

A ƙarshe, danna/matsa maɓallin fansa, kuma za a karɓi ladan.

Kuna iya gwada rufe wasan da sake buɗe shi idan sabuwar lambar ba ta aiki. Kowace lambar tana aiki na ɗan lokaci kaɗan, kuma hakanan baya aiki bayan isa matsakaicin lambar fansa da mai haɓakawa ya saita.

Ziyarci shafin mu akai-akai don ganin ƙarin sabbin lambobi don wasannin Roblox. Dukkan wasannin Roblox an rufe su kuma muna ba da bayanai kan lada kyauta waɗanda za su iya sa ƙwarewar Roblox ɗin ku ta fi daɗi.

Hakanan kuna iya sha'awar duba sabon Duk Lambobin Tsaro na Star Tower Wiki

Final hukunci

Idan kun kunna wannan wasan mai ban sha'awa akai-akai to tabbas zaku so lada bayan kun fanshi Lambobin Simulator na Anime Fruit. Idan kuna da ƙarin tambayoyi game da wasan ko lambobin to ku raba su a cikin sashin sharhi.

Leave a Comment