Lambobin Da Hood Nuwamba 2022 - Samun Kyauta masu Amfani

Shin kuna neman sabbin Lambobin Da Hood? to ana maraba ku anan domin zamu samar da tarin sabbin lambobi don Da Hood Roblox. Akwai kyawawan adadin abubuwa da albarkatu don fansa kamar su akwatunan ƙima, tsabar kuɗi, da ƙari mai yawa.

Da Hood sanannen ƙwarewar Roblox ne wanda Da Hood Entertainment ya haɓaka. A cikin wannan wasan na Roblox, za ku kasance a cikin manyan tituna a matsayin mai laifi inda laifi ke kan gaba kuma 'yan sanda za su iya kama ku kowane lokaci. Dole ne ku yi wani abu don tsira kamar fashin banki, shaguna, da sauran abubuwa.

A gefe guda kuma, za ku kuma zaɓi zama ɗan sanda kuma ku saukar da masu laifi. A kowane hali, dole ne ku ƙara horarwa don samun ƙarfi. Babban makasudin shine zama mafi kyawun abin da kuke yi ko dai a matsayin mai laifi ko ɗan sanda.

Roblox Da Hood Codes 2022

A cikin wannan sakon, za mu gabatar da Wiki na Da Hood Codes wanda a ciki za a sami lambobin aiki don wannan wasan na Roblox tare da haɗin gwiwa kyauta. Don taimaka muku wajen fansar waɗannan kyauta za mu kuma samar da hanyar da za a iya kwato lambobin.

Idan kuna son ci gaba cikin sauri cikin wasan kuma ku sami wasu abubuwa masu amfani waɗanda zasu iya haɓaka iyawar ku a matsayin ɗan wasa to kawai ku fanshi lambobin da aka ambata a ƙasa. Lamba ita ce baucen haruffan haruffa wanda ke da lada da yawa a haɗe da shi.

Screenshot na Da Hood Codes

Wanda ya kirkiro wasan yana fitar da waɗannan takaddun akai-akai kuma yana raba su ta hanyar kafofin watsa labarun. Mafi yawan lambobin fansa ana sanar da su lokacin da wasan ya kai matsayi mai mahimmanci kamar ketare alamar baƙi miliyan 1, kyawawan adadin abubuwan so, da sauransu.

Da yake magana game da lambobin, wannan wasan Roblox yana ɗaya daga cikin wasannin da aka fi ziyarta akan wannan dandali. Lokacin da muka bincika na ƙarshe yana da baƙi sama da 1,655,901,172 akan wannan dandali. 'Yan wasa 2,397,676 sun kara wannan kasada ta Roblox ga wadanda suka fi so.

Roblox Da Hood Codes 2022 (Nuwamba)

Wadannan su ne lambobin aiki tare da ladan da ke tattare da su.

Lissafin Lambobi masu aiki

 • HAPPYHALLOWEEN! - Iyakance Halloween AR Da Hood Cash da Da Hood Cash
 • WASHINGMACHINE – 100k Da Hood Cash, 7x Premium Crates, 2x Random Marker Knife Skins
 • BACK2SCHOOL - Kuɗin Da Hood Kyauta

Jerin Lambobin da suka ƙare

Jerin da ke gaba yana nuna Da Hood Codes baya aiki.

 • 2022JUNE - 250K DHC, 3x Premium Crate, 5x Regular Crate
 • #KYAUTA - 50K Da Hood Cash
 • WUTA – 100K Da Hood Cash, x5 Premium Crates, x5 DHC Crates, x5 Wuta
 • freepremiumcrate – Ceto lambar don Premium Crate
 • Easterdahood – Ka fanshi lambar don x5 Da Hood Crate Skins
 • Taurari - Ciyar da lambar don Cash 1M
 • DHUpdate - Ciyar da lambar don Cash 3M
 • KYAUTA - 200K Da Hood Cash, x5 Premium Crate, x5 Crate Crate
 • AUGUST2022! – Free Da Hood Cash
 • KASANCEWA! - 50K Da Hood Cash, Crates 10x, Crates Premium 8x

Yadda Ake Fansar Da Hood Codes

Yadda Ake Fansar Da Hood Codes

Idan baku taɓa karɓar lambar don wannan wasan ba kuma kuna son samun fansa don tattara kyaututtukan da aka ambata a sama to kawai ku bi hanyar mataki-mataki da aka bayar a ƙasa. Aiwatar da umarnin da aka bayar a cikin matakan don samun hannun ku akan masu kyauta.

mataki 1

Da farko, ƙaddamar da DA Hood akan na'urarka ta amfani da app ɗin Roblox ko gidan yanar gizon sa.

mataki 2

Da zarar wasan ya cika, danna/matsa maɓallin jakar baya da ke ƙasan allon.

mataki 3

Tagan fansa zai buɗe akan allonka, anan ka shigar da lamba a cikin akwatin rubutu ko amfani da umarnin kwafin-manna don saka shi a cikin akwatin rubutu da aka ba da shawarar.

mataki 4

A ƙarshe, danna/matsa maɓallin Fansa don kammala aikin da karɓar kyauta akan tayin.

Wannan ita ce hanyar da za a iya kwato lambobi a cikin Da Hood Roblox. Amma ku tuna cewa ingancin takaddun ba ya iyakance lokaci kuma zai ƙare idan ƙayyadaddun lokaci ya ƙare. Lambar kuma ba ta aiki idan ta kai iyakar adadin fansa don haka, yana da mahimmanci a yi amfani da su akan lokaci da ASAP.

Kuna iya so ku duba Shindo Rayayyar lambobin Wiki

FAQs

A ina zan sami ƙarin lambobi don Roblox Da Hood?

Shiga jami'in Sabar discord domin wannan wasa domin ci gaba da kasancewa da kanku tare da zuwan sabbin codes da sauran labaran da suka shafi wannan app na caca.

Final Words

Da kyau, Lambobin Da Hood na iya ba ku wasu mafi kyawun kayan wasan cikin kyauta saboda kawai kuna amfani da tsarin fansa don amfani da su. Shi ke nan don wannan labarin za ku iya raba ra'ayoyinku game da shi a cikin sashin sharhi don yanzu mun sa hannu.  

Leave a Comment