ICSE Class 10 Chemistry Semester 2 Takarda Samfura: Zazzagewar PDF

Takaddun shaida ta Indiya ta Ilimin Sakandare ko ICSE Class 10 Chemistry Semester 2 Takarda Samfurin yana samuwa a cikin zazzagewar PDF yanzu. Anan za mu gaya muku yadda ake zazzage wannan takarda kyauta kuma mu ba ku hanyar haɗin kai tsaye don hakan.

ICSE jarrabawa ce da Majalisar ke gudanar da Jarabawar Takaddar Makaranta na Indiya. Wani kwamiti ne mai zaman kansa wanda aka tsara don samar da wurin jarrabawa a cikin darussan ilimi na gabaɗaya a cikin matsakaicin Ingilishi.

Chemistry ɗaya ne daga cikin darussan kimiyya waɗanda suka faɗi cikin rukuni na 2 don azuzuwan IX da X. Idan kai ma kuna bayyana a cikin wannan rukunin kuna iya neman takaddun samfurin batun. Wannan shine dalilin da ya sa muka zo muku da waccan takarda da za ku iya saukewa daga nan a cikin tsarin PDF.

ICSE Class 10 Chemistry Semester 2 Takarda Samfura

Hoton ICSE Class 10 Chemistry Semester 2 Takarda Samfura

An ba da samfurin ko samfurin samfurin takarda na Semester 2 don ɗalibai su sami cikakkiyar fahimta game da irin tambayar da za su gani a ainihin takardar jarrabawa. Ɗaukar jagora daga wannan takarda samfurin yana da sauƙi don sanin kanku da ainihin jarrabawa.

Don haka idan ku ma kuna fitowa a cikin takarda a wannan karon, yana da mahimmanci ku duba takardar samfurin kafin fara shirye-shiryenku. Ta wannan hanyar za ku sami sauƙi yayin aiki tuƙuru don fitowa a cikin jarrabawa.

Zazzage takardan PDF daga nan kuma mataki na gaba shine yin nazari sosai. Mai da hankali kan nau'in tambayoyi da tsarin jarabawar gabaɗaya.

Yadda ake zazzage ICSE Class 10 Chemistry Semester 2 Takarda Samfura

Idan kuna yin wannan tambayar, kuna kan wurin da ya dace. Anan za mu ba ku zaɓi don zazzage PDF kyauta wanda zaku iya buɗewa da amfani da shi nan take. Amma kafin ka tafi don saukewa yana da mahimmanci don sanin wasu mahimman bayanai.

Takardar tambaya tana ɗauke da jimlar maki 40. Za a ba ku jimlar lokacin sa'o'i ɗaya da rabi wanda a ciki za ku gwada duk tambayoyin. Bugu da ƙari, amsoshin wannan takarda dole ne a rubuta su a kan takardar da aka ba ku daban.

Ka tuna cewa ba za a bari ka rubuta komai ba a cikin mintuna 10 na farko. A cikin waɗannan mintuna 10, dole ne ku karanta takardar tambaya sosai kuma ku saba da tambayoyin da aka yi anan.

Lokacin jimlar awa ɗaya da rabi shine ainihin lokacin da aka ba ku don ƙoƙarin rubuta amsoshi.

ICSE Class 10 Chemistry Semester 2 Takarda Samfuran PDF

Kamar yadda za ku gani a cikin takardan samfurin jimilar takarda ta ƙunshi tambayoyi shida na dukkan sassa da suka haɗa da sashe A da B kuma gabaɗaya tana da maki 40.

Anan tambaya ta 1 ta ƙunshi Tambayoyin Zabi da yawa ko MCQ waɗanda ke 10 gabaɗaya. Anan kowace tambaya tana ɗauke da zaɓuɓɓuka guda huɗu waɗanda dole ne ku zaɓi wanda ya dace. Sai kuma sashin B wanda yafi siffantuwa. Waɗannan sun haɗa da ma'anoni, zana zane-zane na mahadi, daidaita ma'auni, da wasu tambayoyi masu alaƙa da ɗakin gwaje-gwaje.

Sauran tambayoyin sun haɗa da gano sharuɗɗa, kammala cika-cikin-blanks inda za ku saka a cikin abubuwan da aka ba da su don daidaitattun ƙididdiga a kowane matsayi a bangarorin biyu na lissafin, da ƙari mai yawa. Don haka, dole ne ku yi nazarin takarda sosai kuma ku shirya kanku.

Dole ne ku sani cewa tambayoyin ba a cikin manhaja ba. Takardar ƙirar ta ba ku cikakken ra'ayi na abin da za ku jira a cikin jarrabawa. Ta wannan hanyar za ku iya yin shiri a gaba kuma ku tabbatar da alamomi masu kyau.

ICSE Class 10 Chemistry Semester 2 Zazzage Takarda

Nemo komai game da JU Admission or UP Bed JEE Rajista 2022

Kammalawa

Anan mun tanadar muku, Takardar Samfuran ICSE Class 10 Chemistry Semester 2. Yanzu za ku iya buɗe PDF ɗin ku yi nazarinsa sosai kuma ku fahimci nau'ikan tambayoyin da aka yi. Jarabawar gaske za ta bi wannan tsari. Sa'a!

Leave a Comment