Sakamakon Jarrabawar Hukumar ECE 2022: Manyan Masu wucewa 10, Cikakkun Jarrabawar

Hukumar Kula da Ƙwararrun Ƙwararrun (PRC) za ta sanar da sakamakon ECE ECE Board Exam 2022. Wadanda suka yi ƙoƙarin jarrabawar za su iya duba duk bayanan da suka danganci ciki har da jerin masu wucewa, aikin gaba ɗaya, da sauran mahimman bayanai a cikin wannan sakon.

Sakamakon, jerin manyan masu wucewa 10, jimlar kashi, da ayyukan makarantu za a buga su ta gidan yanar gizon PCR. Da zarar an sanar da sakamakon ta hanyar ɗaliban hukumar za su iya dubawa da samun cikakken cikakkun bayanai ta gidan yanar gizon.

Injiniyan Lantarki wani ƙaramin horo ne na injiniyan lantarki inda kuke nazarin amfani da kayan aiki masu aiki kamar na'urorin semiconductor da kwararar wutar lantarki. PCR ta gudanar da wannan jarrabawar ta musamman kwanakin baya.

Sakamakon Jarrabawar Hukumar ECE 2022

A cikin wannan post ɗin, za mu gabatar da duk kyawawan maki da sabbin bayanai game da sakamakon gwajin Board na PRC ECE 2022. An gudanar da Jarabawar Lasisin Injiniyan Lantarki (ECE) akan 20th kuma 21st na Afrilu 2022.

Yawanci, yana ɗaukar kwanaki 6 don shirya da fitar da sakamakon bayan gwajin ranar ƙarshe. Don haka, ana sa ran za a buga shi a ranar 28th ko 29th na Afrilu 2022. Wadanda ke jiran sakamakon jarrabawar za su iya duba sa'o'i masu zuwa.

PCR ta gudanar da Jarabawar Lasisin Lasisin Injiniyan Lantarki na Afrilu 2022 (ECE) a cibiyoyin gwaji daban-daban a Manila/National Capital Region (NCR), Baguio, Cagayan de Oro, Cebu, Davao, Iloilo, Legaspi, Lucena, Pagadian, Rosales, Tacloban, Tuguegarao, Zamboanga.

Anan ga bayyani na Jarrabawar Hukumar ECE 2022.

Sunan jarrabawa                             Jarrabawar Injiniyan Lantarki ta Hukumar ECE Afrilu 2022   
Sunan Hukumar                                Hukumar Kula da Ƙwararrun Ƙwararru
Ranar Gwaji                        20th kuma 21st na Afrilu 2022
Yanayin sakamako                                 Online
Ranar Saki Sakamakon                  Ana tsammanin za a sake shi a ranar 28th ko 29th na Afrilu 2022
Official Website                           www.prc.gov.ph

Rijistar Jarrabawar Nasara

Rijistar Jarrabawar Nasara

Kamar yadda kuka sani duk wadanda suka yi nasara ko daliban da suka fito a wannan jarrabawar dole ne su yi rajistar kansu don bayar da ID da Certificate na PRC da zarar an fara rajistar kan layi. PRC za ta buga jadawalin.

Don haka, don yin rajistar kanku kuma ku sami ID na PRC da Takaddun shaida bayan kun ci nasarar Jarrabawar Hukumar ECE Afrilu 2022, kawai bi umarnin da aka jera.

  • Ziyarci gidan yanar gizon PCR
  • Jeka shafin rajista
  • Bayar da takaddun da ake buƙata Sanarwa na Shiga/NOA (don dalilai na tantancewa kawai), Form ɗin rantsuwa da aka cika ko Panunumpa ng Propesyonal, guda biyu (2) na hotuna masu girman fasfo a cikin farin bango kuma tare da cikakken alamar suna, Biyu (2) saitin tambarin bayani, da guntun ambulan guda ɗaya (1).
  • A ƙarshe, ƙaddamar da fom ɗin ku don yin rijistar kanku

Tabbatar da Ƙididdiga

Ana iya bincika tantance ƙimar wannan jarrabawar ta musamman akan gidan yanar gizon kuma za a samar da ita nan ba da jimawa ba tare da sakamakon jarrabawar. Tare da ƙididdiga jerin masu wucewa, manyan masu wucewa 10, da sakamakon gaba ɗaya kuma za a samu su a tashar yanar gizo na PCR.

Tabbatar da Ƙididdiga

Don bincika tantance ƙimar (VoR) ɗaliban da suka yi nasara suna buƙatar bayanan sirri masu zuwa.

  1. Ranar haifuwa
  2. Sunan Jarabawa
  3. Ranar jarrabawa
  4. Lambar aikace-aikacen
  5. Sunan farko da Sunan mahaifi

Yana da mahimmanci don cika dukkan filayen tare da madaidaitan bayanai don samun damar Tabbacin Ƙididdiga.

Don karanta ƙarin labaran labarai duba Duk Game da Amsar Nerdle Na Yau & Afrilu 2022

Final Words

Da kyau, mun gabatar da duk sabbin bayanai, mahimman ranaku, da matakai masu mahimmanci da yawa. Wannan shine kawai don wannan post ɗin muna fatan wannan karatun zai taimaka kuma ya kasance da amfani a gare ku ta hanyoyi da yawa.

Leave a Comment